

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

Simu ya Upepo “SEKRETARIETI”

Simu: 255 (026) 2963652

Tovuti: www.ajira.go.tz

Barua:Pepe: katibu@ajira.go.tz



Sekretarieti ya Ajira katika
Utumishi wa Umma,
Jengo la Utumishi (UDOM) na
Eneo la Dkt. Asha Rose Migiro,
S. L. P. 2320,

DODOMA.

TANGAZO

18.03.2025

MABADILIKO YA TAREHE NA ENEO LA USAILI

Waombaji kazi wote walioitwa kwenye usaili wa Vitendo wa Mamlaka ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali (GCLA) mnajulishwa kuwa kuna mabadiliko ya tarehe na mahali pa kufanyia usaili wa vitendo.

Usaili wa vitendo utafanyika katika Maabara ya kufundishia (MPL) shule ya kiny'wa na meno Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) kwa mchanganuo ufuatao:

TAREHE	KADA ZITAKAZOFANYA USAILI
23.03.2025	Chemist II (Biochemistry)
	Chemist II (Molecular biology & biotechnology)
	Chemist (chemistry)
	Laboratory assistant.II
24.03.2025	Laboratory technologist II
	Laboratory technician II
	Chemist II (forensic science)
	Chemist II (toxicology)

Aidha,Waombaji kazi wote walioitwa kwenye usaili wanakumbushwa kuzingatia maelekezo yote muhimu kama yalivyotolewa kwenye tangazo la kuitwa kwenye usaili.

Imetolewa na :

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini